ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 56.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62500.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
เลขที่ห้อง 924-925
โครงการ ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว | Lumpini Ville Phibulsongkhram-Riverview

pop wong
0868025609
2019-11-11 15:18:08.0
เลขที่ประกาศ: 286480
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03322 ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว Lumpini Ville Phibulsongkhram-Riverview คอนโดมิเนียม ถนนพิบูลสงคราม เนื้อที่ 56 ตร.ม.ห้องคอมบาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 9 พร้อที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะอาหาร ทีวี ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ ลิฟท์ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิดสระว่ายน้ำ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิวสนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็กร้านค้าในโครงการ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ส่วนต่อขยาย (สายสีม่วง บางซื่อ – บางใหญ่) ใกล้ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม ท่าเรือนนทบุรี สะพานพระราม 7 สะพานพระราม 5 โรงเรียนสตรีนนทบุรี โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.) ตลาดนนทบุรี ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี ห้างสรรพสินค้า เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รถไฟฟ้า สายสีแดง บางซื่อ-ตลิ่งชั้น ห้องสวย วิวสวยงาม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา พร้อมอยู่ ราคา 3,500,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว Lumpini Ville Phibulsongkhram-Riverview